News
Ƴan Najeriya Ba Su Son Wa’adi na Biyu ga Tinubu – Dino Melaye
Jigon jam’iyyar ADC, Dino Melaye, ya yi iƙirarin cewa ‘yan Najeriya ba sa sha’awar ganin Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya sake yin wa’adi na biyu.
Melaye ya ce al’umma ba za su iya jure wa wani ƙarin shekaru huɗu na gwamnatin da ya bayyana a matsayin mai cike da cin hanci, da rashin tsari da gazawa ba.
Kotu Ta Yanke Wa Wani Mutum Hukuncin Shekaru 15 A Gidan Yari Ba Tare Da Zaɓin Biyan Tara Ba
Kalaman nasa na zuwa ne yayin da muhawara kan zaɓen shugaban ƙasa na 2027 ke ƙara ɗaukar hankali a faɗin ƙasar.
Sai dai gwamnatin tarayya da magoya bayan shugaban ƙasar na ci gaba da kare manufofi da ayyukan gwamnatin Tinubu.
Advertisements
